MUSAMMAN A WAJEN Haihuwa • MAYARWA GA KARSHE

Sabis na Abokin Ciniki

Abokin ciniki

HIDIMAR

Tsare-tsare na yanar gizo da tsara shirye-shirye

Dangane da bukatar abokin ciniki, samar da niyya, ingantattun hanyoyin fasaha, kayan aikin haifuwa masu tallafawa wurare don cikakken tsari.

Kulawa da gyarawa

DTS yana da ƙungiyar bayan tallace-tallace, za mu iya ba da sabis na kulawa na yau da kullum ga abokan ciniki. Lokacin da kayan aikin ku ke da matsala, injiniyoyin DTS bayan-tallace-tallace na iya bincikar ku kuma su jagorance ku don magance matsalolin nesa. Lokacin da abokin ciniki ba zai iya maye gurbin kayan aikin da kansa ba, DTS ya yi alkawarin isa tashar a cikin sa'o'i 24 a lardin mu kuma cikin sa'o'i 48 a wajen lardin.

sabis1

Laboratory

DTS tana da dakin gwaje-gwaje. Wadannan wurare suna da cikakkun kayan aiki don sake haifar da ainihin yanayin samar da masana'antu.

Za ku sami taimako daga ƙwararrun ƙwararrun haifuwa da masana fasahar abinci, kuma za ku iya:
-- Gwaji da kwatanta gudanawar tsari da aikace-aikace (a tsaye, juyawa, tsarin girgiza)
-- Gwada tsarin sarrafa mu
- Saita hanyar haifuwa (sake gwadawa) sanye take da kayan aikin lissafin F0)
-- Gwada marufin ku tare da kwararar tsarin mu
-- Kimanta ingancin abinci na samfuran da aka gama
Tare da taimakon abokan hulɗa, ana kuma amfani da sassan gwajin a cikin haɓaka kayan aikin masana'antu, kamar su cikawa, rufewa da kamfanonin marufi.

Gwajin samfur, haɓaka ƙirar fasaha
Kuna buƙatar ƙirƙirar girke-girke na sarrafa thermal?
- Shin kun zama mai girman kai na DTS Retorts?
-- Kuna so ku kwatanta jiyya daban-daban da haɓaka girke-girkenku na haifuwa?
-- Kuna haɓaka sabon jerin samfura?
-- Kuna son canza sabon marufi?
-- Kuna so ku auna ƙimar F? Ko don wani dalili?

Laboratory

Horowa

Duk ma'aikatan ku za su iya amfana daga horon daidaitawa a fannoni daban-daban

Horowa

Amfani da aiki na retort, dace da sabon shiga, gogaggen ko wani matakin ma'aikata

Ana iya gudanar da ayyukanmu a cikin wuraren ku ko a cikin gwajinmu na LABS, waɗanda aka tsara don maraba da ɗalibai da ba su damar haɗa ilimin ka'idar tare da gogewa mai amfani. ƙwararrun jiyya na zafi za su taimaka da jagorantar ku cikin horon ku. Za mu kuma taimaka muku canja wuri. sakamakon gwajin zuwa wurin samar da masana'antu.Babu wani lokaci na ci gaba da zai dakatar da kayan aikin masana'antar ku, yana ba ku damar adana lokaci, haɓaka sassauci, da ci gaba da samarwa yayin horarwa.

In ba haka ba, za mu iya yin duk gwaje-gwaje da kanmu a cikin dakin gwaje-gwaje kuma mu bi shawarar ku.Kawai kawai kuna buƙatar aiko mana da samfurin samfurin ku kuma za mu ba ku cikakken rahoto a ƙarshen gwajin.Duk bayanan da aka musanya ana bi da su ta hanyar dabi'a. sirrin sirri.

Horo a cikin shuka
Muna ba da horo a masana'antar (na yau da kullun, kula da injiniyoyi,
tsarin kulawa da tsaro...), manufar horon da aka keɓance don dacewa da buƙatun ku.
A cikin dakin gwaje-gwajenmu, za mu iya ba da zaman horo don masu aikin mayar da martani.
Nan da nan za su iya aiwatar da ka'idar aiki yayin zaman.

Horo a wurin abokin ciniki
Mun san masana'antar sarrafa kayan aiki, kuma mun san cewa idan kayan aikin suka ragu, suna kashe muku kuɗi masu yawa. Sakamakon haka, DTS ta yi amfani da ƙira mai tsauri da abubuwan haɗin kai ga duk injinan mu. Hatta dakunan gwaje-gwajenmu da na'urorin bincike ana kera su ne da abubuwan da suka dace da masana'antu. Tare da fakitin sarrafawar mu na ci gaba, yawancin kayan aikin gyara matsala za a iya yin su ta hanyar lantarki ta hanyar modem. Duk da haka, lokacin da kake buƙatar goyon bayan shuka, har ma da mafi girman tsarin tallafi na nesa ba su maye gurbin samun ƙwararren DTS ko injiniya a kan shafin. Ma'aikatanmu za su iya taimaka muku don dawo da injin ku da aiki.

● Rarraba yanayin zafi da shigar da zafi
A cikin DTS, yana da mahimmanci cewa muna taimaka wa abokan ciniki su zaɓi madaidaicin maimaitawa sannan muyi aiki tare da su don haɓaka amfani, aiki da kiyaye kayan aiki.Muna aiki tare da abokan cinikinmu masu ba da izini na tsarin kula da zafi na ciki da / ko maganin zafi na waje. masu ba da shawara kan aiwatarwa don tabbatar da cewa ana sarrafa raddinmu kuma ana sarrafa su ta hanya mafi aminci, mafi inganci da inganci.

Idan za a fitar da samfuran ku zuwa Amurka, ko kuma idan kayan aikinku don shigarwa ne na farko, ko kuma idan gyare-gyaren ku yana fuskantar manyan gyare-gyare, kuna buƙatar gudanar da rarraba zafin jiki da gwajin shigar zafi.

Muna da duk kayan aikin da ake buƙata don irin waɗannan gwaje-gwajen.Mun sayi kayan aunawa na musamman (ciki har da masu tattara bayanai) da software na nazarin bayanai don yin gwaje-gwaje daidai a ƙarƙashin ingantattun yanayi kamar yadda ake buƙata kuma don samar muku da cikakkun rahotannin gwaji da cikakkun bayanai.

Tun lokacin da aka fara, DTS ya yi hidima ga masana'antar sarrafa abinci, yana ba da sabis ga masu sarrafa abinci na ƙarancin acid (LACF) da abubuwan sha don taimaka musu kafa tsarin samar da abinci mai aminci da tsari. mafita da sabis na sarrafa thermal zuwa data kasance da sabbin abokan cinikin sarrafa ragi a duk duniya.

● Amincewar FDA
Bayarwa fayil na FDA
Ƙwarewarmu da aikinmu tare da haɗin gwiwar abokan hulɗa na duniya ƙwararre a cikin isar da sabis na FDA yana ba mu damar kasancewa cikin cikakken ikon irin wannan manufa. Tun lokacin da aka fara, DTS ya yi hidima ga masana'antar sarrafa abinci, yana ba da sabis ga masu sarrafa abinci na ƙarancin acid (LACF) da abubuwan sha don taimaka musu kafa tsarin samar da abinci mai aminci da tsari. mafita da sabis na sarrafa thermal zuwa data kasance da sabbin abokan cinikin sarrafa ragi a duk duniya.

Ƙimar amfani da makamashi
A yau, amfani da makamashi kalubale ne a kowane mataki. Ƙimar buƙatun makamashi babu makawa a yau. Don ingantaccen aiki, yakamata a gudanar da kimantawa a matakin farko na aikin.
Me yasa kuke buƙatar kimanta makamashi?
- Ma'anar buƙatun makamashi,
- Ƙayyade hanyoyin fasaha masu dacewa (inganta sararin samaniya, fannonin fasaha, digiri na aiki da kai, shawarwarin gwani ...).

Babban makasudin shine ingantawa da rage yawan amfani da makamashi a ko'ina cikin wurin, musamman a cikin ruwa da tururi, wanda shine babban kalubalen dorewa na karni na 21.

DTS ya tara gwaninta mai ƙarfi don rage farashin makamashi. Maganin mu yana taimaka wa abokan cinikinmu su rage yawan amfani da ruwa da tururi.

Bisa ga kimantawa, ma'auni na aikin retort, tare da ainihin yanayin aiki na shafin yanar gizon abokin ciniki, za mu iya ba abokan ciniki hadaddun ko mafita mai sauƙi.

Kira mu +86 536-6549353

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana