SPECIALIZE IN STERILIZATION • FOCUS ON HIGH-END

terilization jiyya na abubuwan sha a cikin gwangwani na aluminum: aminci, inganci da sarrafa zafin jiki

1

Haifuwa ɗaya ne daga cikin mahimman abubuwan sarrafa abin sha, kuma ba za a iya samun kwanciyar hankali ba sai bayan maganin haifuwa da ya dace.

Gwangwani na aluminum sun dace da mayar da martani na sama. An kafa saman jujjuyawar tare da ɓangarorin fesa, kuma ana fesa ruwan bakararre daga sama, wanda ke ratsa samfuran a cikin jujjuyawar daidai da fa'ida, kuma yana tabbatar da yanayin zafi a cikin jujjuyawar daidai kuma daidai ba tare da mataccen kusurwa ba.

Aikin gyaran feshi da farko yana ɗora kayan da aka ɗora a cikin kwandon haifuwa, sannan a aika su cikin maganin feshin ruwa, sannan a ƙarshe ya rufe ƙofar mayarwa.

2

A duk lokacin da ake aiwatar da aikin haifuwa, ana kulle kofa ta hanyar inji kuma ba tare da buɗe kofa ba, don haka tabbatar da amincin mutane ko abubuwan da ke kewaye da haifuwar. Ana aiwatar da tsarin haifuwa ta atomatik bisa ga bayanan da aka shigar a cikin mai sarrafa microprocessor PLC. Lura cewa ya kamata a ajiye adadin ruwan da ya dace a ƙasan mayar da martanin feshin ruwa. Idan an buƙata, ana iya yin allurar wannan ruwan ta atomatik a farkon hawan zafin jiki. Don kayan da aka cika da zafi, ana iya fara dumama wannan ɓangaren ruwan a cikin tankin ruwan zafi sannan a yi masa allura. A duk lokacin aikin haifuwa, wannan ɓangaren ruwan ana ta yawo akai-akai ta hanyar famfo mai girma don fesa-zafi samfurin daga sama zuwa ƙasa. Tururi yana wucewa ta wani da'irar mai musayar zafi kuma ana daidaita zafin jiki gwargwadon yanayin yanayin zafi. Ruwan yana gudana a ko'ina ta cikin diski na rarrabawa a saman retort, yana shawa duk saman samfurin daga sama zuwa ƙasa. Wannan yana tabbatar da ko da rarraba zafi. Ruwan da aka zubar akan samfurin ana tattara shi a kasan jirgin kuma yana gudana bayan ya wuce ta hanyar tacewa da bututun tarawa.

Matakin dumama da haifuwa: Ana shigar da tururi a cikin da'irar farko na mai musayar zafi ta hanyar sarrafa bawuloli ta atomatik bisa ga ingantaccen shirin haifuwa. Ana fitar da condensate ta atomatik daga tarkon. Tun da condensate bai gurɓata ba, ana iya ɗaukar shi zuwa ga maidowa don amfani. Matsayin sanyaya: Ana allurar ruwan sanyi cikin farkon da'irar mai musayar zafi. Ana sarrafa ruwan sanyi ta hanyar bawul ɗin atomatik wanda yake a mashigar mai musayar zafi, wanda shirin ke sarrafa shi. Tun da ruwan sanyi baya shiga cikin cikin jirgin ruwa, ba a gurɓata shi ba kuma ana iya sake amfani dashi. A duk lokacin da ake aiwatar da shi, shirin yana sarrafa matsin lamba a cikin ruwan feshin ruwa ta hanyar bawuloli guda biyu na kujerun kujerun kujeru ta atomatik ciyarwa ko fitar da iskar da aka matsa a ciki ko daga cikin retort. Lokacin da aka gama haifuwa, ana ba da siginar ƙararrawa. A wannan lokacin ana iya buɗe ƙofar kettle kuma a ciro samfurin da aka haifuwa.

 

 


Lokacin aikawa: Oktoba-24-2024