KASANCEWA NA MUSAMMAN A BATSA • KADAI HANYA AKAN KARSHE

DTS cibiyar tallata ayyukan horo na shirin horo

A ranar Lahadi, 3 ga watan Yulin, 2016, zafin ya kai maki 33 a ma'aunin Celsius, Dukan ma'aikatan Cibiyar Talla ta DTS da wasu ma'aikatan wasu sassan (ciki har da Shugaban Jiang Wei da shugabannin kasuwancin daban-daban) sun aiwatar da taken "tafiya, hawa duwatsu, cin abinci wahala, gumi, tashi daga bacci, da yin aiki mai kyau ”. Tafiya a kafa.

Tushen wannan zaman horon shine hedkwatar kamfanin, filin da ke gaban ginin ofishin of DTS Food Industrial Equipment Co., Ltd.; karshen wurin shine Zhushan Park na Zhucheng City, kuma tafiyar saukar dutsen ya kai sama da kilomita 20. A lokaci guda, don ƙara wahalar wannan aikin yawon shakatawa da bawa ma'aikata damar kusanci da yanayi, kamfanin ya zaɓi musamman hanyoyin da ba su dace ba a cikin karkara.

A yayin wannan motsa jiki, babu motar ceto, kuma duk suna tafiya, ma'aikata da yawa sun yi tunanin cewa ba za su iya tsayawa ba, musamman ma wasu ma'aikata, sun yi ra'ayin tsayawa rabi. Koyaya, tare da taimakon ƙungiyar da haɓaka girmamawa, ma'aikata 61 (gami da ma'aikata mata 15) waɗanda suka halarci horon sun isa ƙasan tsaunin Zhushan, amma wannan ba ƙarshen horonmu ba ne, burinmu shine saman Domin isa dutsen sau ɗaya, mun ɗan huta a gindin dutsen kuma mun bar sawunmu a nan.

Bayan ɗan gajeren hutu, ƙungiyar ta fara tafiyar hawa dutse; hanyar hawa tana da haɗari da wahala, ƙafafunmu sun yi tsami kuma tufafin sun jike, amma kuma mun sami ganin da ba a gani a ofis, ciyawa mai ciyawa, korayen duwatsu da fure mai kamshi.

Bayan awowi 4 da rabi, a karshe mun isa saman dutsen;

A saman dutsen, duk mutanen da ke cikin horon sun bar sunayensu a kan tutar kamfanin, wanda kamfanin zai taskace shi har abada.

A lokaci guda, bayan hawan dutsen, Shugaba Jiang shi ma ya gabatar da jawabi. Ya ce: Duk da cewa mun gaji kuma muna gumi da yawa, ba mu da abin da za mu ci ko sha, amma muna da lafiyayyen jiki. Mun tabbatar da cewa babu abin da zai gagara tare da aiki tuƙuru.

Bayan kimanin mintuna 30 na hutawa a saman dutsen, sai muka hau kan hanyar sauka dutsen kuma muka koma ga kamfanin da ƙarfe 15:00 na yamma.

Idan aka waiwayi dukkan aikin horo, akwai motsin rai da yawa. A kan hanya, akwai wata mace a ƙauyen da take faɗin abin da kuka yi a irin wannan rana mai zafi, me za ku yi idan kun gaji da rashin lafiya; amma ma'aikatanmu duk sun yi murmushi kawai suka ci gaba. Haka ne, saboda ba shi da alaƙa da gajiya. Abin da muke so shine yarda da hujja kanmu.

Daga kamfanin zuwa Zhushan; daga kyakkyawar fata har zuwa jeme; daga shakka zuwa sanin kan ka; wannan shine horonmu, wannan shine girbinmu, kuma hakan yana nuna al'adun kamfanoni na DTS, aiki, Koyo, ci gaba, ƙirƙira, girbi, farin ciki, rabawa.

Akwai ƙwararrun ma'aikata da kamfanoni masu kyau. Mun yi imanin cewa tare da irin wannan rukuni na ma'aikata masu ƙwazo da dagewa, DTS ba za a iya cin nasara ba kuma ba za a iya rinjaye shi ba a gasar kasuwar nan gaba!


Post lokaci: Jul-30-2020